![](https://www.kabinburischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/355139883_993988738231487_1423857848921700915_n-1024x576.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 18 มิถุนายน 2566 โรงเรียนกบินทร์บุรีจัดกิจกรรมสานสัมพันธ์บ้านและโรงเรียน (ประชุมผู้ปกครอง) ประจำภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดยมีนางสาวรัชภร รุ่งตั้งธนาบุญ ผู้อำนวยการโรงเรียน นางสุชาลินีณ์ ด่านเจ้าแดง หัวหน้างานระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน และคณะครูได้พูดคุยแลกเปลี่ยนกับผู้ปกครองนักเรียน ณ ห้องประชุมกบินทร์บุรี 3
อัลบัมเต็มที่ Facebook Pages โรงเรียนกบินทร์บุรี