![](https://www.kabinburischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/355102404_993959721567722_2847983590856130840_n-1024x578.jpg)
วันที่ 16 มิถุนายน 2566 นางสาวรัชภร รุ่งตั้งธนาบุญ ผู้อำนวยการโรงเรียนกบินทร์บุรี พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียน ร่วมกิจกรรมลานวัฒนธรรมเพื่อการเรียนรู้ ประจำปี 2566 ณ อุทยานกบินทร์เฉลิมราชย์ (หนองปลาแขยง) ซึ่งจัดโดย กองการศึกษา เทศบาลตำบลเมืองเก่า อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี
![](https://www.kabinburischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/20.66-724x1024.jpg)
อัลบัมเต็มที่ Facebook Pages โรงเรียนกบินทร์บุรี